NMS2001-I stjórneining
Stutt lýsing:
Tegund skynjara:Línulegur hitaskynjari með föstum viðvörunarhita
Rekstrarspenna:DC24V
Leyfilegt spennusvið:Jafnstraumur 20V-jafnstraumur 28V
Biðstöðustraumur≤60mA
Viðvörunarstraumur≤80mA
Viðvörunarendurstilling:Aftenging endurstillt
Stöðuvísbending:
1. Stöðug aflgjafi: grænn vísir blikkar (tíðni um 1Hz)
2. Venjuleg notkun: Grænt ljós lýsir stöðugt.
3. Brunaviðvörun með föstum hita: Rauð ljós loga stöðugt
4. Bilun: Gult ljós lýsir stöðugt
Rekstrarumhverfi:
1. Hitastig: – 10°C – +50°C
2. Rakastig ≤95%, engin þétting